Vinna með efni

Enter a comma separated list of user names.
Titill Höfundur Númer síðu Gerð Uppfærð Breyta Eyða
Kennarasmiðjur að vori ragnaskinner 1412 Frétt Tuesday, April 13, 2021 - 15:07
Vísindasýningar - Málstofa á Ráðstefnu um náttúrufræðimenntun ragnaskinner 1411 Viðburður Thursday, March 18, 2021 - 17:52
Kennaranámskeið og verkfærakistur - erindi á Ráðstefnu um náttúrufræðimenntun ragnaskinner 1410 Viðburður Thursday, March 18, 2021 - 17:51
Þjarkar, þrautir og Ungir vísindamenn - erindi á Ráðstefnu um náttúrufræðimenntun ragnaskinner 1409 Viðburður Thursday, March 18, 2021 - 16:04
Fyrstu skref með Microbit vorið 2021 - skráning martin 1407 Vefform Thursday, March 18, 2021 - 20:34
Leikur að rafrásum vorið 2021 - skráning martin 1406 Vefform Thursday, March 18, 2021 - 20:33
Vísindasýningar vorið 2021 - skráning martin 1405 Vefform Thursday, March 18, 2021 - 20:30
Ljósakassinn 12. apríl 2021 - skráning martin 1404 Vefform Wednesday, April 7, 2021 - 14:34
Vísindasýningar martin 1403 Kennaravinnusmiðja Thursday, March 18, 2021 - 15:37
Ráðstefna um náttúrufræðimenntun martin 1408 Frétt Tuesday, April 13, 2021 - 15:07
UT - messan 2021 ragnaskinner 1402 Frétt Wednesday, February 10, 2021 - 12:36
UT - messan 2021 í rafheimum ragnaskinner 1401 Viðburður Friday, Janúar 29, 2021 - 10:30
Vísindasmiðjan opnar á ný ragnaskinner 1400 Frétt Monday, Janúar 25, 2021 - 09:24
Hátíðarkveðja 2020 ragnaskinner 1398 Frétt Wednesday, December 23, 2020 - 09:27
Jöklar - listir og vísindi ragnaskinner 1399 Frétt Tuesday, December 22, 2020 - 10:56
Jöklar - vísindi og listir ragnaskinner 1397 Frétt Monday, December 14, 2020 - 11:16
Litla sólin: Hvernig lýsum við skammdegið? martin 1396 Verkefni Sunday, March 21, 2021 - 22:33
Geislarakning: speglar martin 1395 Verkefni Saturday, March 20, 2021 - 23:01
Geislarakning: linsur martin 1394 Verkefni Saturday, March 20, 2021 - 23:01
Ljósleiðari: Alspeglun martin 1393 Verkefni Friday, March 19, 2021 - 16:02
Ljósgreiður: Ljósbognun martin 1392 Verkefni Thursday, March 18, 2021 - 23:59
Ljósgreiður: Litróf martin 1391 Verkefni Thursday, March 18, 2021 - 23:20
Skautunarsíur: Skautun ljóss martin 1390 Verkefni Thursday, March 18, 2021 - 23:58
Ljóskastararnir: Litablöndun ljóss martin 1389 Verkefni Thursday, March 18, 2021 - 23:58
Heimsmarkmiða - Sólrún ragnaskinner 1388 Frétt Friday, November 27, 2020 - 14:48
Jói og DNA-ið ragnaskinner 1387 Frétt Friday, November 27, 2020 - 14:45
Fjarsmiðjur á tímum COVID-19 martin 1386 Frétt Friday, November 27, 2020 - 14:41
Rafmagnslestargöng martin 1385 Verkefni Thursday, December 3, 2020 - 13:22
Einfaldur mótor martin 1384 Verkefni Thursday, December 3, 2020 - 12:24
Straummæling martin 1383 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:16
Spennumæling martin 1382 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:15
Rafrásir martin 1381 Verkefni Saturday, March 20, 2021 - 03:24
Pappírsrafrásir martin 1380 Verkefni Wednesday, February 3, 2021 - 16:59
Voltahlaða martin 1379 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:13
Rafsjá martin 1378 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:13
DNA einangrun martin 1377 Verkefni Saturday, March 20, 2021 - 03:57
Heimsmarkmiðaspilið martin 1376 Verkefni Wednesday, October 28, 2020 - 12:13
Fjarsmiðjur í Vísindasmiðjunni martin 1375 Síða Tuesday, October 27, 2020 - 13:15
Matarsódi og ediksýra martin 1372 Verkefni Wednesday, September 30, 2020 - 10:23
Áhugakönnun á hópkaupum martin 1371 Vefform Friday, September 25, 2020 - 14:02
Vísindasmiðjan opin ragnaskinner 1374 Frétt Wednesday, October 7, 2020 - 14:46
Rafhleðslur martin 1370 Verkefni Tuesday, December 8, 2020 - 14:24
Nýtt vísinda-skólaár ragnaskinner 1373 Frétt Wednesday, October 7, 2020 - 12:50
Leikur að rafmagni martin 1369 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:12
Leikur að rafrásum 14.ágúst 2020 - skráning ragnaskinner 1368 Vefform Friday, June 12, 2020 - 11:26
Kennarasmiðjur í ágúst 2020 martin 1366 Frétt Monday, June 8, 2020 - 10:25
Leikur að rafrásum 18.ágúst 2020 - skráning ragnaskinner 1365 Vefform Thursday, April 15, 2021 - 11:30
Fyrstu skref með Microbit martin 1364 Kennaravinnusmiðja Wednesday, April 14, 2021 - 08:25
Leikur að rafrásum martin 1363 Kennaravinnusmiðja Friday, March 19, 2021 - 15:58
Fyrstu skref með Microbit 20.ágúst 2020 - skráning ragnaskinner 1362 Vefform Thursday, June 11, 2020 - 10:37
First Lego League leiðbeinendasmiðja 17.ágúst 2020 - skráning ragnaskinner 1361 Vefform Friday, June 5, 2020 - 12:31
Ljósakassinn 19.ágúst 2020 - skráning ragnaskinner 1360 Vefform Friday, June 5, 2020 - 14:42
Plasmakúla vilborgvala 1357 Stöð Tuesday, April 21, 2020 - 21:20
Heimsóknum skólahópa og viðburðum frestað fram á haust ragnaskinner 1356 Frétt Tuesday, April 21, 2020 - 14:37
Suða og þétting vatns martin 1355 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 14:19
Dreifing matarlitar martin 1354 Verkefni Sunday, April 5, 2020 - 09:16
Eins og olía og vatn martin 1353 Verkefni Saturday, April 4, 2020 - 14:55
Lífsglaðir litir martin 1352 Verkefni Saturday, April 4, 2020 - 23:22
Ský í flösku martin 1351 Verkefni Tuesday, March 31, 2020 - 09:26
Heimatilraunir martin 1350 Frétt Tuesday, March 31, 2020 - 10:49
Eðlismassi vatns martin 1349 Verkefni Sunday, March 29, 2020 - 23:05
Hitaþensla martin 1348 Verkefni Saturday, March 28, 2020 - 16:44
9. Spilaðu tónlist ragnaskinner 1347 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:27
8. Hljóðupptaka ragnaskinner 1346 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:27
7. Beatbox ragnaskinner 1345 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:26
6. Búðu til laglínu sem kemur á óvart ragnaskinner 1344 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:25
Heimatilraunir martin 1343 Verkefni Saturday, March 28, 2020 - 16:26
5. Spilaðu hljóm ragnaskinner 1342 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:24
4. Búðu til laglínu ragnaskinner 1341 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:23
Viðhald á veirutímum martin 1340 Frétt Monday, March 23, 2020 - 15:30
Skynvillur martin 1339 Verkefni Saturday, March 20, 2021 - 03:58
Svarthol martin 1338 Síða Sunday, March 22, 2020 - 10:16
Upphaf og saga Alheims martin 1337 Síða Sunday, March 22, 2020 - 01:33
Djúpmyndir Hubble martin 1336 Síða Saturday, March 21, 2020 - 15:33
3. Hreyfðu trommuna ragnaskinner 1335 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:23
2. Búðu til takt ragnaskinner 1334 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:22
1. Spilaðu á trommu ragnaskinner 1333 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 17:22
Scratch tónlistarforritun ragnaskinner 1332 Verkefni Tuesday, April 7, 2020 - 14:58
Háskólalestin á Akranesi - frestað ragnaskinner 1331 Viðburður Tuesday, April 21, 2020 - 13:35
Háskólalestin á Hólmavík - frestað ragnaskinner 1330 Viðburður Tuesday, April 21, 2020 - 13:35
Háskólalestin á Hvammstanga - frestað ragnaskinner 1329 Viðburður Tuesday, April 21, 2020 - 13:34
Háskólalestin á Eskifirði - frestað ragnaskinner 1328 Viðburður Tuesday, April 21, 2020 - 13:34
COVID-19 martin 1327 Tilkynning Friday, June 5, 2020 - 15:15
Guðrún Höskuldsdóttir tekur þátt í dagskrá með Nóbelsverðlaunahöfum ragnaskinner 1326 Frétt Thursday, March 12, 2020 - 09:13
Vísindaleikir í vetrarfríi martin 1325 Frétt Wednesday, March 11, 2020 - 09:23
Háskóladagurinn 2020 martin 1324 Frétt Friday, March 6, 2020 - 09:58
Vísindasmiðjan í Hörpu í fimmta sinn martin 1323 Frétt Monday, February 24, 2020 - 18:09
Vísindaleikir í vetrarfríi - 2.mars 2020 ragnaskinner 1322 Vefform Saturday, February 29, 2020 - 08:49
Sólin okkar og aðrar stjörnur martin 1321 Síða Thursday, November 5, 2020 - 01:20
Legoforritunarsmiðja fyrir foreldra ragnaskinner 1320 Frétt Wednesday, February 12, 2020 - 09:28
Vetrarbrautin okkar martin 1319 Síða Saturday, March 21, 2020 - 14:51
Skráning martin 1318 Vefform Wednesday, February 5, 2020 - 14:16
Legoforritunarsmiðja fyrir foreldra martin 1316 Viðburður Tuesday, Janúar 28, 2020 - 12:00
Vísindasmiðjan í Hörpu í fjórða sinn martin 1315 Frétt Monday, Janúar 27, 2020 - 23:49
Opið hús - Háskóladagurinn 2020 ragnaskinner 1314 Viðburður Wednesday, Janúar 8, 2020 - 15:26
Farsælt samstarf Verkfræðingafélagsins og Vísindasmiðjunnar ragnaskinner 1313 Frétt Friday, Janúar 10, 2020 - 11:40
Hátíðarkveðja ragnaskinner 1312 Frétt Wednesday, December 18, 2019 - 10:39
Síðasti hópur ársins 2019 martin 1311 Frétt Monday, December 16, 2019 - 13:17
Saga og gerð alheims martin 1310 Verkefni Sunday, March 22, 2020 - 01:49
1 árs afmæli - Vatnið í náttúru Íslands í Perlunni ragnaskinner 1309 Viðburður Tuesday, November 26, 2019 - 12:25