Vinna með efni

Enter a comma separated list of user names.
Titill Höfundur Númer síðu Gerð Uppfærð Breyta Eyða
Vísindasmiðjan opnar á þriðjudaginn! martin 1471 Frétt Friday, September 16, 2022 - 19:36
Vísindavaka Rannís 2022 martin 1470 Viðburður Friday, September 2, 2022 - 10:00
Vísindaveisla á fjölskyldudegi Verkfræðingafélagsins í Húsdýragarðinum martin 1469 Frétt Tuesday, Ágúst 30, 2022 - 10:31
Vinnusmiðja: Límbandslistaverk martin 1468 Verkefni Tuesday, Ágúst 23, 2022 - 00:56
Vinnusmiðja: Litablöndunarlistaverk martin 1467 Verkefni Tuesday, Ágúst 16, 2022 - 18:07
Kennarasmiðjur haustið 2022 martin 1466 Frétt Wednesday, Ágúst 10, 2022 - 14:04
Leikur að samrásum 19. ágúst 2022 - skráning martin 1465 Vefform Wednesday, Ágúst 24, 2022 - 11:45
Samfélagstengd stærðfræði 18. ágúst 2022 - skráning martin 1464 Vefform Wednesday, Ágúst 24, 2022 - 11:44
Ljósakassinn 17. ágúst 2022 - Skráning martin 1463 Vefform Wednesday, Ágúst 24, 2022 - 11:45
Microbit tækjaforritun 16. ágúst 2022 - skráning martin 1462 Vefform Wednesday, Ágúst 24, 2022 - 11:46
Dulkóðun 16. ágúst 2022 - skráning martin 1461 Vefform Wednesday, Ágúst 24, 2022 - 11:46
Leikur að rafmagni 15. ágúst 2022 - skráning martin 1460 Vefform Wednesday, Ágúst 24, 2022 - 11:47
Leikur að samrásum martin 1459 Kennaravinnusmiðja Wednesday, Ágúst 10, 2022 - 14:52
Samfélagstengd stærðfræði martin 1458 Kennaravinnusmiðja Wednesday, Ágúst 10, 2022 - 16:58
Dulkóðun martin 1457 Kennaravinnusmiðja Wednesday, Ágúst 10, 2022 - 12:05
Síðasti hópur vors martin 1456 Frétt Friday, May 27, 2022 - 21:11
Ljósakassinn - Dalvík 2022 ragnaskinner 1455 Vefform Friday, May 6, 2022 - 10:47
Micro:bit tækjaforritun - Dalvík 2022 ragnaskinner 1454 Vefform Friday, May 6, 2022 - 10:45
Micro:bit tækjaforritun - Grindavík 2022 ragnaskinner 1453 Vefform Wednesday, May 4, 2022 - 07:52
Ljósakassinn - Grindavík 2022 ragnaskinner 1452 Vefform Wednesday, May 4, 2022 - 07:48
Clone of Microbit tækjaforritun - skráning ragnaskinner 1451 Vefform Friday, April 29, 2022 - 09:44
Micro:bit tækjaforritun - Hvolsvöllur og Hella 2022 ragnaskinner 1450 Vefform Wednesday, May 4, 2022 - 07:49
Ljósakassinn - Hvolsvöllur og Hella 2022 ragnaskinner 1449 Vefform Friday, April 29, 2022 - 10:53
Big Bang - tónlistarhátíðin í Hörpu ragnaskinner 1448 Viðburður Monday, March 28, 2022 - 12:16
Ánægjustundir fyrir úkraínsk börn ragnaskinner 1447 Frétt Monday, March 28, 2022 - 11:14
Vetrarfrí grunnskólanna: Listir og vísindi – sitt hvor hliðin á sama peningi ragnaskinner 1446 Viðburður Wednesday, February 16, 2022 - 12:36
Útvarpsrafrás martin 1445 Stöð Sunday, May 8, 2022 - 23:43
Opið er fyrir bókanir á vormisseri 2022 ragnaskinner 1444 Frétt Friday, Janúar 7, 2022 - 12:56
Skapandi samstarf Verkfræðingafélagsins og Vísindasmiðju HÍ ragnaskinner 1443 Frétt Thursday, December 16, 2021 - 10:17
Vísindasmiðjan í vetrarfríi ragnaskinner 1442 Viðburður Monday, October 25, 2021 - 07:09
Upphaf vetrar og nýjar smiðjur martin 1441 Frétt Thursday, September 30, 2021 - 11:04
Flísun martin 1440 Verkefni Tuesday, October 5, 2021 - 11:09
Hexaflexagonaföndur martin 1439 Verkefni Wednesday, September 15, 2021 - 13:33
Microbit tækjaforritun 8. september 2021 - skráning martin 1438 Vefform Friday, Ágúst 27, 2021 - 15:15
Kennarasmiðjur haustið 2021 martin 1437 Frétt Friday, Ágúst 20, 2021 - 11:51
Microbit tækjaforritun 18. ágúst 2021 - skráning martin 1436 Vefform Monday, Ágúst 30, 2021 - 09:14
Fyrstu skref með Microbit 18. ágúst 2021 - skráning martin 1435 Vefform Thursday, Ágúst 26, 2021 - 11:49
Ljósakassinn 17. ágúst 2021 - skráning martin 1434 Vefform Thursday, Ágúst 26, 2021 - 11:51
Leikur að rafrásum 16. ágúst 2021 - skráning martin 1433 Vefform Thursday, Ágúst 26, 2021 - 11:48
Til hamingju með verðlaunin, Katrín og Elí gudrunba 1432 Frétt Friday, July 2, 2021 - 08:53
Sumarið komið í Smiðjuna martin 1431 Frétt Monday, May 31, 2021 - 15:22
Þráðlaus samskipti martin 1430 Verkefni Tuesday, March 29, 2022 - 13:45
Skynjarar martin 1429 Verkefni Sunday, May 8, 2022 - 14:37
Servo-mótor stýrt martin 1428 Verkefni Tuesday, June 14, 2022 - 15:10
Snerting skynjuð martin 1427 Verkefni Tuesday, October 26, 2021 - 19:37
Kveikt á ljóstvisti martin 1426 Verkefni Tuesday, October 26, 2021 - 12:36
Microbit grunnskipanir martin 1425 Verkefni Sunday, October 24, 2021 - 18:39
Kennarasmiðjur og menntabúðir á vordögum ragnaskinner 1424 Frétt Friday, May 7, 2021 - 12:48
Sjóvísindasmiðjur martin 1423 Samstarfsverkefni Friday, April 30, 2021 - 17:35
Microbit tækjaforritun martin 1422 Verkefni Saturday, October 23, 2021 - 18:00
Fyrstu skref með Microbit - Gunnskólinn á Hólmavík ragnaskinner 1421 Vefform Friday, May 14, 2021 - 20:06
Fyrstu skref með Microbit - Fjarðabyggð - Grunnskóli Eskifjarðar ragnaskinner 1419 Vefform Wednesday, April 28, 2021 - 11:22
Leikur að rafrásum - Grunnskólinn á Hólmavík ragnaskinner 1418 Vefform Wednesday, April 21, 2021 - 10:07
Leikur að rafrásum - Fjarðabyggð - Grunnskóli Eskifjarðar ragnaskinner 1416 Vefform Wednesday, April 28, 2021 - 11:21
Ljósakassinn - Grunnskólinn á Hólmavík ragnaskinner 1415 Vefform Wednesday, April 21, 2021 - 09:18
Ljósakassinn - Fjarðabyggð - Grunnskóli Eskifjarðar ragnaskinner 1413 Vefform Wednesday, April 28, 2021 - 11:12
Kennarasmiðjur að vori ragnaskinner 1412 Frétt Tuesday, April 13, 2021 - 15:07
Vísindasýningar - Málstofa á Ráðstefnu um náttúrufræðimenntun ragnaskinner 1411 Viðburður Thursday, March 18, 2021 - 17:52
Kennaranámskeið og verkfærakistur - erindi á Ráðstefnu um náttúrufræðimenntun ragnaskinner 1410 Viðburður Thursday, March 18, 2021 - 17:51
Þjarkar, þrautir og Ungir vísindamenn - erindi á Ráðstefnu um náttúrufræðimenntun ragnaskinner 1409 Viðburður Thursday, March 18, 2021 - 16:04
Fyrstu skref með Microbit vorið 2021 - skráning martin 1407 Vefform Friday, April 30, 2021 - 11:26
Leikur að rafrásum vorið 2021 - skráning martin 1406 Vefform Saturday, April 24, 2021 - 08:12
Vísindasýningar vorið 2021 - skráning martin 1405 Vefform Thursday, March 18, 2021 - 20:30
Ljósakassinn 12. apríl 2021 - skráning martin 1404 Vefform Wednesday, April 7, 2021 - 14:34
Vísindasýningar martin 1403 Kennaravinnusmiðja Thursday, March 18, 2021 - 15:37
Ráðstefna um náttúrufræðimenntun martin 1408 Frétt Tuesday, April 13, 2021 - 15:07
UT - messan 2021 ragnaskinner 1402 Frétt Wednesday, February 10, 2021 - 12:36
UT - messan 2021 í rafheimum ragnaskinner 1401 Viðburður Friday, Janúar 29, 2021 - 10:30
Vísindasmiðjan opnar á ný ragnaskinner 1400 Frétt Monday, Janúar 25, 2021 - 09:24
Hátíðarkveðja 2020 ragnaskinner 1398 Frétt Wednesday, December 23, 2020 - 09:27
Jöklar - listir og vísindi ragnaskinner 1399 Frétt Tuesday, December 22, 2020 - 10:56
Jöklar - vísindi og listir ragnaskinner 1397 Frétt Monday, December 14, 2020 - 11:16
Litla sólin: Hvernig lýsum við skammdegið? martin 1396 Verkefni Monday, November 1, 2021 - 01:11
Geislarakning: speglar martin 1395 Verkefni Wednesday, October 27, 2021 - 01:14
Geislarakning: linsur martin 1394 Verkefni Wednesday, October 27, 2021 - 01:22
Ljósleiðari: Alspeglun martin 1393 Verkefni Wednesday, October 27, 2021 - 00:56
Ljósgreiður: Ljósbognun martin 1392 Verkefni Sunday, October 31, 2021 - 23:37
Ljósgreiður: Litróf martin 1391 Verkefni Sunday, October 31, 2021 - 23:15
Skautunarsíur: Skautun ljóss martin 1390 Verkefni Wednesday, Ágúst 17, 2022 - 09:06
Ljóskastararnir: Litablöndun ljóss martin 1389 Verkefni Tuesday, Ágúst 16, 2022 - 19:42
Heimsmarkmiða - Sólrún ragnaskinner 1388 Frétt Friday, November 27, 2020 - 14:48
Jói og DNA-ið ragnaskinner 1387 Frétt Friday, November 27, 2020 - 14:45
Fjarsmiðjur á tímum COVID-19 martin 1386 Frétt Friday, November 27, 2020 - 14:41
Rafmagnslestargöng martin 1385 Verkefni Thursday, December 3, 2020 - 13:22
Einfaldur mótor martin 1384 Verkefni Friday, April 23, 2021 - 15:57
Straummæling martin 1383 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:16
Spennumæling martin 1382 Verkefni Friday, December 4, 2020 - 15:15
Rafrásir með perustæðum martin 1381 Verkefni Thursday, April 22, 2021 - 11:36
Pappírsrafrásir martin 1380 Verkefni Friday, September 23, 2022 - 16:35
Voltahlaða martin 1379 Verkefni Thursday, April 22, 2021 - 11:22
Rafsjá martin 1378 Verkefni Saturday, April 24, 2021 - 09:01
DNA einangrun martin 1377 Verkefni Saturday, March 20, 2021 - 03:57
Heimsmarkmiðaspilið martin 1376 Verkefni Wednesday, October 28, 2020 - 12:13
Fjarsmiðjur í Vísindasmiðjunni martin 1375 Síða Tuesday, October 27, 2020 - 13:15
Matarsódi og ediksýra martin 1372 Verkefni Wednesday, September 30, 2020 - 10:23
Áhugakönnun á hópkaupum martin 1371 Vefform Friday, September 25, 2020 - 14:02
Vísindasmiðjan opin ragnaskinner 1374 Frétt Wednesday, October 7, 2020 - 14:46
Rafhleðslur martin 1370 Verkefni Sunday, Ágúst 14, 2022 - 22:15
Nýtt vísinda-skólaár ragnaskinner 1373 Frétt Wednesday, October 7, 2020 - 12:50
Leikur að rafmagni martin 1369 Verkefni Wednesday, Ágúst 10, 2022 - 14:09